വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെൻറിനുള്ള അപേക്ഷാ സമർപ്പണം നാളെ മുതൽസ്കൂളുകളിലേക്ക് ആവശ്യമായ തെർമൽ സ്കാനറുകൾ വേഗം കൈപ്പറ്റണംമാറ്റിവെച്ച എംജി സർവകലാശാല പരീക്ഷകളുടെ പുതിയ തീയതികൾ പ്രഖ്യാപിച്ചുഅൺഎയ്ഡഡ് സ്കൂളുകൾക്ക് സർക്കാർ അംഗീകാരം : നവംബർ 14 വരെ അപേക്ഷിക്കാംലൈഫ് മിഷനിൽ കരാർ നിയമനംവിദ്യാകിരണം പദ്ധതി തുടങ്ങി: ആദ്യഘട്ടത്തില്‍ നൽകുന്നത് 45313 ലാപ്‍ടോപ്പുകള്‍എല്ലാ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: പരിഹാരമാര്‍ഗങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചുസംസ്ഥാനത്ത് കോളേജുകൾ നാളെമുതൽ: മുഴുവൻ ക്ലാസുകളിലും പഠനംനവംബർ ഒന്നിന് സ്കൂൾതല പ്രവേശനോത്സവം: സ്കൂൾ കവാടത്തിൽ സ്വീകരിക്കണംസ്കൂളിലെ ക്രമീകരണങ്ങൾ 27ന് പൂർത്തിയാക്കണം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടി
[wpseo_breadcrumb]

എൻജിനീയറിങ്, ആർക്കിടെക്ചർ, ഫാർമസി: ഓപ്ഷൻ രജിസ്ട്രേഷൻ ഈ മാസം 9വരെ

Published on : October 05 - 2021 | 6:20 pm

തിരുവനന്തപുരം: കേരളത്തിലെ എൻജിനീയറിങ്, ആർക്കിടെക്ടർ, ഫാർമസി പ്രവേശനത്തിനുള്ള ഓപ്ഷൻ രജിസ്ട്രേഷൻ ആരംഭിച്ചു. ഓപ്ഷൻ സമർപ്പിക്കാൻ ഒക്ടോബർ 9ന് വൈകീട്ട് 4 വരെയാണ് സമയം. ആദ്യ അലോട്മെന്റ് ഒക്ടോബർ 11ന് ഉണ്ടാകും. അലോട്ട്മെന്റ് വന്നാൽ ഫീസ് 16ന് ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് മൂന്നിനകം അടയ്ക്കണം.
കോഴ്സും കോളേകളും സംബന്ധിച്ച മുൻഗണനകളുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ഓൺലൈനായി ഓപ്ഷൻ നൽകുന്നതു വളരെ പ്രധാനമാണ്.

ഓപ്ഷൻ സംബന്ധിച്ച തീരുമാനത്തിൽ രക്ഷാകർത്താക്കളും പങ്കെടുക്കണം. എൻട്രൻസ് കമ്മിഷണറുടെ പുതിയ അറിയിപ്പുകൾ സൈറ്റിലും പത്രത്തിലും വരുന്നതു നിരന്തരം ശ്രദ്ധിക്കുക. അപാകതമൂലം എൻട്രൻസ് സ്കോർ തടഞ്ഞുവയ്ക്കപ്പെട്ടവർക്കു ഓപ്ഷൻ രജിസ്ട്രേഷൻ നടത്താം. 8ന് വൈകിട്ടു 4ന് മുൻപ് അപാകത പരിഹരിച്ചാൽ മാത്രമേ ഈ വിദ്യാർഥികളെ അലോട്മെന്റിനു പരിഗണിക്കുകയുള്ളൂ.

0 Comments

Related NewsRelated News