വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
എല്ലാ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: പരിഹാരമാര്‍ഗങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചുസംസ്ഥാനത്ത് കോളേജുകൾ നാളെമുതൽ: മുഴുവൻ ക്ലാസുകളിലും പഠനംനവംബർ ഒന്നിന് സ്കൂൾതല പ്രവേശനോത്സവം: സ്കൂൾ കവാടത്തിൽ സ്വീകരിക്കണംസ്കൂളിലെ ക്രമീകരണങ്ങൾ 27ന് പൂർത്തിയാക്കണം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയുടെ വിവിധ പരീക്ഷകളിൽ മാറ്റം: പുതിയ തീയതി ഉടൻകേരള വെറ്ററിനറി സര്‍വകലാശാലയില്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ്ബിഎഡ് പ്രവേശനം: ട്രയല്‍ അലോട്ട്‌മെന്റ്നവംബർ ഒന്നുമുതൽ ഉച്ചഭക്ഷണ വിതരണം ആരംഭിക്കും: നിർദ്ദേശങ്ങൾ പാലിക്കണംസ്‌പെഷ്യൽ സ്‌കൂൾ അധ്യാപക പരിശീലന കോഴ്‌സ്ഒ.ബി.സി. വിദ്യാർഥികൾക്കുള്ള സ്‌കോളർഷിപ്പ് നീട്ടി
[wpseo_breadcrumb]

കെഎംസിടി പോളിടെക്നിക് കോളജിൽ ലാറ്ററൽ എൻട്രി: പ്രവേശനം 4മുതൽ

Published on : October 01 - 2021 | 4:01 pm

കുറ്റിപ്പുറം: കെഎംസിടി പോളിടെക്നിക് കോളജിൽ സിവിൽ എഞ്ചിനിയറിങ്ങ്, മെക്കാനിക്കൽ എഞ്ചിനിയറിങ്ങ്, ഓട്ടോ മൊബൈൽ എഞ്ചിനിയറിങ്ങ് എന്നീ കോഴ്‌സുകളിലേക്ക് ലാറ്ററൽ എൻട്രി വിഭാഗത്തിൽ ഒഴിവുകളുള്ള സീറ്റുകളിലേക്ക് സ്പോട്ട് അഡ്മിഷൻ നടത്തുന്നു.
2021-22 അധ്യയന വർഷത്തെ ലാറ്ററൽ എൻട്രി അഡ്മിഷൻ അപേക്ഷ സമർപ്പിച്ച മലപ്പുറം ജില്ലയിലെ റാങ്ക് ലിസ്റ്റിൽ ഉൾപ്പെട്ടിട്ടുള്ള വിദ്യാർതഥികൾക്കാണ് അവസരം. പ്രവേശനം ആഗ്രഹിക്കുന്ന വിദ്യാർത്ഥികൾ ഒറിജിനൽ സർട്ടിഫിക്കറ്റുകളും ഫീസുമായി iരക്ഷിതാവുമൊത്ത് വന്ന് പ്രവേശനം നേടണം. ഒക്ടോബർ 4 മുതൽ 7വരെ അഡ്മിഷൻ എടുക്കാവുന്നതാണ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ഫോൺ : 9995316756, 7994888403.

0 Comments

Related NewsRelated News