വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനംവിദ്യാർത്ഥികളുടെ വക ഹാന്റ് വാഷ്: അഭിനന്ദനവുമായി മന്ത്രിഎം.എസ്.സി വുഡ് സയൻസ് ആൻഡ് ടെക്നോളജി: സീറ്റ് ഒഴിവ്ബിരുദ പ്രവേശനം: രണ്ടാം സപ്ലിമെൻ്ററി അലോട്ട്മെൻ്റ്സീറ്റ്‌ ഒഴിവുകൾ, പരീക്ഷ ടൈം ടേബിൾ: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾ
[wpseo_breadcrumb]

രക്ഷിതാക്കൾ കുട്ടികളെ വിടാൻ തയ്യാറല്ല: മാളയിലെ സിബിഎസ്ഇ സ്കൂൾ നവംബറിൽ തുറക്കില്ല

Published on : September 24 - 2021 | 6:44 am

തൃശ്ശൂർ: നവംബർ ഒന്നുമുതൽ സ്കൂളുകൾ തുറക്കുന്നതിനോടുള്ള രക്ഷിതാക്കളുടെ അഭിപ്രായമറിയാൻ മാളയിലെ രാജു ഡേവിസ് ഇന്റർനാഷണൽ സിബിഎസ്ഇ സ്കൂൾ നടത്തിയ ഓൺലൈൻ സർവേയിൽ കുട്ടികളെ വിടില്ലെന്ന നിലപാടിൽ 75% പേർ. രക്ഷിതാക്കളുടെ അഭിപ്രായം കണക്കിലെടുത്ത് നവംബറിൽ സ്കൂൾ തുറക്കേണ്ടെന്ന് മാനേജ്മെന്റ് തീരുമാനമെടുത്തു. നവംബർ ഒന്നുമുതൽ കേരളത്തിൽ സ്കൂളുകൾ തുറക്കുന്നു എന്ന വാർത്തകൾ വന്നതുമുതൽ സ്കൂളിലെ വാട്സ്ആപ് ഗ്രൂപ്പിൽ എതിർപ്പുകൾ ഉയർന്നത്തോടെയാണ് സ്കൂൾ അധികൃതർ ഓൺലൈൻ സർവേ നടത്തിയത്. ഭൂരിഭാഗം രക്ഷിതാക്കളും കുട്ടികളെ സ്കൂളിൽ വിടാൻ തയ്യാറല്ലെന്ന നിലപാടെടുത്തു. ഡിസംബർ വരെ ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾ മതിയെന്നാണ് രക്ഷിതാക്കളുടെ അഭിപ്രായം. രണ്ടായിരത്തോളം വിദ്യാർത്ഥികൾ പഠിക്കുന്ന ഈ സ്കൂളിൽ സർക്കാർ മാനദണ്ഡ പ്രകാരം ക്ലാസുകൾ നടത്താൻ ഇരട്ടി അദ്ധ്യാപകരെ നിയമിക്കേണ്ടി വരുമെന്ന് മാനേജ്മെന്റും ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നു.

0 Comments

Related News