വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
സെറ്റ് പരീക്ഷ: അപേക്ഷാതീയതി നീട്ടിപരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനം
[wpseo_breadcrumb]

NEET പിജി അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് നാളെ

Published on : September 05 - 2021 | 2:22 pm

ന്യൂഡൽഹി: നാഷണൽ എലിജിബിലിറ്റി കം എൻട്രൻസ് ടെസ്റ്റ് (പോസ്റ്റ് ഗ്രാജുവേറ്റ്) അഡ്മിറ്റ് കാർഡുകൾ നാളെ സെപ്റ്റംബർ പുറത്തിറക്കും. വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് http://nbe.edu.in വെബ്സൈറ്റിൽ നിന്ന് അഡ്മിറ്റ് കാർഡുകൾ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം സെപ്റ്റംബർ 11നാണ് NEET PG പരീക്ഷ നടക്കുക.

JOIN OUR GROUP https://chat.whatsapp.com/GCCMlg161Y6GXwvKWhuIr8


പരീക്ഷാ രീതി
നിർദ്ദിഷ്ട സ്കീം അനുസരിച്ച് ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ നെറ്റ്‌വർക്ക് (CBT) ഉപയോഗിച്ച് നൽകുന്ന മൾട്ടിപ്പിൾ ചോയ്‌സ് ചോദ്യമായിരിക്കും പരീക്ഷയിൽ. 200 മൾട്ടിപ്പിൾ ചോയിസുകളും. ഇംഗ്ലീഷിൽ മാത്രം ഒരു ശരിയായ പ്രതികരണ ചോദ്യവും അടങ്ങിയിട്ടുണ്ടാകും.
അനുവദിച്ചിരിക്കുന്ന സമയം 3 മണിക്കൂർ 30 മിനിറ്റാണ്. തെറ്റായ ഉത്തരങ്ങൾക്ക് 25% നെഗറ്റീവ് മാർക്ക് ഉണ്ടായിരിക്കും.

0 Comments

Related News