വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഫീ-റീഇംബേഴ്‌സ്‌മെന്റ് സ്കീം: നവംബർ 25വരെ അപേക്ഷിക്കാംസെറ്റ് പരീക്ഷ: അപേക്ഷാതീയതി നീട്ടിപരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്
[wpseo_breadcrumb]

സുപ്രീം കോടതി വിധി നടപ്പാക്കുമെന്ന് മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടി: സംസ്ഥാനം സ്വീകരിച്ച തയ്യാറെടുപ്പുകൾ 13ന് കോടതിയെ ധരിപ്പിക്കും

Published on : September 03 - 2021 | 4:39 pm

തിരുവനന്തപുരം: പ്ലസ് വൺ പരീക്ഷ സ്റ്റേ ചെയ്ത സുപ്രീംകോടതി വിധി നടപ്പാക്കുമെന്ന് മന്ത്രി ശിവൻകുട്ടി. പരീക്ഷ നടത്തിപ്പുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് തയ്യാറെടുപ്പുകൾ സർക്കാർ കോടതിയെ 13ന് അറിയിക്കുമെന്നും മന്ത്രി വ്യക്തമാക്കി. 13ന് ഈ കേസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് വാദം നടക്കുന്നുണ്ട്. പ്ലസ് വൺ പരീക്ഷയ്ക്ക് സർക്കാർ എടുത്ത മുൻകരുതലുകളും സുരക്ഷാ ക്രമീകരണങ്ങളും 13ന് കോടതിയിൽ സമർപ്പിക്കും. ഇക്കഴിഞ്ഞ എസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷയും ഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷയും യാതൊരു പോരായ്മയും പാകപ്പിഴകളും ഇല്ലാതെ നടത്തിയിരുന്നതായും മന്ത്രി ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. പരീക്ഷ പൂർണമായും റദ്ദ് ചെയ്യുമോ എന്ന ചോദ്യത്തിന് സുപ്രീം കോടതിയുടെ അന്തിമ വിധിക്ക് അനുസരിച്ച് ആയിരിക്കും കാര്യങ്ങൾ നടപ്പാക്കുകയെന്നും മന്ത്രി വ്യക്തമാക്കി.

0 Comments

Related News