പ്രധാന വാർത്തകൾ
സംസ്ഥാനത്ത് നാളെ എസ്എഫ്ഐയുടെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്പ്രിസൺ ഓഫീസർ, കോൺഫിഡൻഷ്യൽ അസിസ്റ്റൻ്റ്: പിഎസ്‌സി ചുരുക്കപ്പട്ടിക ഉടൻപഞ്ചായത്ത് സെക്രട്ടറി, സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ തുടങ്ങി വിവിധ വിഭാഗങ്ങളിലെ നിയമനത്തിനുള്ള വിജ്ഞാപനം 29ന്: തസ്തികകൾ അറിയാംപിജി ഡിപ്ലോമ ഇൻ സൈക്കോളജിക്കൽ കൗൺസിലിങ് പ്രവേശനം, പ്രാക്ടിക്കൽ പരീക്ഷകൾ: കേരള സർവകലാശാല വാർത്തകൾകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല പരീക്ഷാഫലങ്ങൾ, പ്രാക്ടിക്കല്‍ പരീക്ഷഎംജി സർവകലാശാല പരീക്ഷാ സമയത്തിൽ മാറ്റം, മറ്റു പരീക്ഷാ വിവരങ്ങൾ, പ്രഫഷണല്‍ ട്രെയിനിങ്സംസ്കൃത സർവകലാശാല ബിഎ റീഅപ്പിയറൻസ് പരീക്ഷകൾ, ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി നിയമനംകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പരീക്ഷാഫലം, ടൈംടേബിൾഎംപ്ലോയബിലിറ്റി എൻഹാൻസ്മെന്റ് പ്രോഗ്രാം: അപേക്ഷ ഡിസംബർ 15വരെഅഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ജോഗ്രഫിക് ഇൻഫർമേഷൻ സിസ്റ്റം, അഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ബിൽഡിങ് ഇൻഫർമേഷൻ മോഡലിങ്: അപേക്ഷ 26വരെ

സുപ്രീം കോടതി വിധി നടപ്പാക്കുമെന്ന് മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടി: സംസ്ഥാനം സ്വീകരിച്ച തയ്യാറെടുപ്പുകൾ 13ന് കോടതിയെ ധരിപ്പിക്കും

Sep 3, 2021 at 4:39 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: പ്ലസ് വൺ പരീക്ഷ സ്റ്റേ ചെയ്ത സുപ്രീംകോടതി വിധി നടപ്പാക്കുമെന്ന് മന്ത്രി ശിവൻകുട്ടി. പരീക്ഷ നടത്തിപ്പുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് തയ്യാറെടുപ്പുകൾ സർക്കാർ കോടതിയെ 13ന് അറിയിക്കുമെന്നും മന്ത്രി വ്യക്തമാക്കി. 13ന് ഈ കേസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് വാദം നടക്കുന്നുണ്ട്. പ്ലസ് വൺ പരീക്ഷയ്ക്ക് സർക്കാർ എടുത്ത മുൻകരുതലുകളും സുരക്ഷാ ക്രമീകരണങ്ങളും 13ന് കോടതിയിൽ സമർപ്പിക്കും. ഇക്കഴിഞ്ഞ എസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷയും ഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷയും യാതൊരു പോരായ്മയും പാകപ്പിഴകളും ഇല്ലാതെ നടത്തിയിരുന്നതായും മന്ത്രി ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. പരീക്ഷ പൂർണമായും റദ്ദ് ചെയ്യുമോ എന്ന ചോദ്യത്തിന് സുപ്രീം കോടതിയുടെ അന്തിമ വിധിക്ക് അനുസരിച്ച് ആയിരിക്കും കാര്യങ്ങൾ നടപ്പാക്കുകയെന്നും മന്ത്രി വ്യക്തമാക്കി.

\"\"

Follow us on

Related News

പഞ്ചായത്ത് സെക്രട്ടറി, സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ തുടങ്ങി വിവിധ വിഭാഗങ്ങളിലെ നിയമനത്തിനുള്ള വിജ്ഞാപനം 29ന്: തസ്തികകൾ അറിയാം

പഞ്ചായത്ത് സെക്രട്ടറി, സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ തുടങ്ങി വിവിധ വിഭാഗങ്ങളിലെ നിയമനത്തിനുള്ള വിജ്ഞാപനം 29ന്: തസ്തികകൾ അറിയാം

തിരുവനന്തപുരം:പഞ്ചായത്ത് സെക്രട്ടറി, സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ തുടങ്ങി 46 വിഭാഗങ്ങളിലെ...