പ്രധാന വാർത്തകൾ
പശ്ചിമ റെയിൽവേയുടെ ഗ്രൂപ്പ് സി, ഗ്രൂപ്പ് ഡി വിഭാഗങ്ങളിൽ 64 ഒഴിവുകൾനോർത്തേൺ റെയിൽവേയുടെ റെയിൽവേ വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ നിയമനം നടത്തുന്നുഈസ്റ്റ് സെൻട്രൽ റെയിൽവേയിൽ 1,832 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾകൊങ്കൺ റെയിൽവേ കോർപ്പറേഷൻ ലിമിറ്റഡിൽ 190 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾയൂണിഫോമിട്ട ടീച്ചറും കുട്ട്യോളും: കുട്ടികൾക്കൊപ്പം യൂണിഫോമിട്ട് സ്കൂളിൽ എത്തുന്ന ശാലിനി ടീച്ചർ2023 ഡിസംബർ 7: കേരള സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കണ്ണൂർ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: എംജി സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾജനറൽ ആശുപത്രിയിൽ ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ ഒഴിവ്

ബാലവേല വിരുദ്ധദിനം: വെബിനാർ സംഘടിപ്പിച്ചു

Jun 12, 2021 at 8:18 pm

Follow us on

\"\"

എടപ്പാൾ: ലോക ബാലവേല വിരുദ്ധ ദിനത്തിൽ ബോധവൽക്കരണ വെബിനാർ സംഘടിപ്പിച്ച് ലീഗൽ സർവീസസ് കമ്മിറ്റി. എടപ്പാൾ വെറൂർ എയുപി സ്കൂൾ സ്കൗട്ട്സ് ആൻഡ് ഗൈഡ്സ് യൂണിറ്റുമായി സഹകരിച്ചാണ് പൊന്നാനി താലൂക്ക് ലീഗൽ സർവീസസ് കമ്മിറ്റി വെബിനാർ സംഘടിപ്പിച്ചത്.

\"\"

ENGLISH PLUS https://wa.me/+919895374159


പൊന്നാനി മുൻസിഫ് മജിസ്ട്രേറ്റ് എം.ആർ. ദിലീപ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. പ്രധാനധ്യാപകൻ ലിജു, സി.സീനി, ജില്ലാ ഓർഗനൈസിങ്ങ് കമ്മീഷണർ (ഗൈഡ്സ്) ഷൈബി.ജെ.പാലക്കൽ എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു. അഡ്വ.വി.ഐ.എം.അഷ്റഫ് ക്ലാസെടുത്തു.ലീഗൽ സർവ്വീസസ് കമ്മിറ്റി സെക്രട്ടറി കെ.വി.സൗമ്യ സ്വാഗതവും പാര ലീഗൽ വളണ്ടിയർ കെ.എ. സത്യൻ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

\"\"

Follow us on

Related News