പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

കിഡ്നി രോഗികൾക്ക് ഡയാലിസിസിനുള്ള ഇഞ്ചക്ഷനും മരുന്നും നൽകി കെഎസ്ടിയു അധ്യാപകർ

Jun 11, 2021 at 2:58 pm

Follow us on

\"\"

എടപ്പാൾ: കേരള സ്ക്കൂൾ  ടീച്ചേർസ് യൂണിയൻ  എടപ്പാൾ ഉപജില്ല കരുതൽ സ്പർശം 2021 കാമ്പയിൻ്റെ ഭാഗമായി എടപ്പാൾ പഞ്ചായത്തിലെ നിർധനരായ ഡയാലിസിസ് രോഗികൾക്കുള്ള ഇഞ്ചക്ഷനും കിഡ്നി രോഗികൾക്കുള്ള മരുന്നും നൽകി. എടപ്പാൾ സബ്ജില്ലയിലെ കെ.എസ്.ടി.യു സംഘടനയിലെ അധ്യാപകർ സംഭരിച്ച തുക്കയും മരുന്നുമാണ് കൈമാറിയത്. കെഎസ്ടിയു ജില്ലാ സെക്രട്ടറി ബഷീർ തൊട്ടിയൻ കുടുംബ ആരോഗ്യ കേന്ദ്രം മെഡിക്കൽ ഓഫീസർ ഡോ: അബൂബക്കറിന് കൈമാറി. ജലീൽ വൈരങ്കോട്, കെ. മൊയ്നുദ്ധീൻ, കെ.കെ. അഷറഫ് എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

ENGLISH PLUS

https://wa.me/+919895374159

\"\"

Follow us on

Related News