വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെൻറിനുള്ള അപേക്ഷാ സമർപ്പണം നാളെ മുതൽസ്കൂളുകളിലേക്ക് ആവശ്യമായ തെർമൽ സ്കാനറുകൾ വേഗം കൈപ്പറ്റണംമാറ്റിവെച്ച എംജി സർവകലാശാല പരീക്ഷകളുടെ പുതിയ തീയതികൾ പ്രഖ്യാപിച്ചുഅൺഎയ്ഡഡ് സ്കൂളുകൾക്ക് സർക്കാർ അംഗീകാരം : നവംബർ 14 വരെ അപേക്ഷിക്കാംലൈഫ് മിഷനിൽ കരാർ നിയമനംവിദ്യാകിരണം പദ്ധതി തുടങ്ങി: ആദ്യഘട്ടത്തില്‍ നൽകുന്നത് 45313 ലാപ്‍ടോപ്പുകള്‍എല്ലാ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: പരിഹാരമാര്‍ഗങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചുസംസ്ഥാനത്ത് കോളേജുകൾ നാളെമുതൽ: മുഴുവൻ ക്ലാസുകളിലും പഠനംനവംബർ ഒന്നിന് സ്കൂൾതല പ്രവേശനോത്സവം: സ്കൂൾ കവാടത്തിൽ സ്വീകരിക്കണംസ്കൂളിലെ ക്രമീകരണങ്ങൾ 27ന് പൂർത്തിയാക്കണം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടി
[wpseo_breadcrumb]

പി.ജി. ആയുർവേദ കോഴ്സുകളിലെ ഒഴിവ് സീറ്റുകളിലേക്ക് 10വരെ അവസരം

Published on : March 07 - 2021 | 11:40 am

തിരുവനന്തപുരം: പിജി ആയുർവേദ കോഴ്സുകളിൽ മോപ്അപ്പ് അലോട്ട്മെന്റിനു ശേഷം വന്ന ഒഴിവുകൾ ഈ മാസം 10നകം നിക്കത്തും. പിജി ആയുർവേദ (ഡിഗ്രി/ഡിപ്ലോമ) കോഴ്സുകളിലെ അവസാനഘട്ട മോപ് അപ് കൗൺസലിങ്ങിനായി നൽകിയ ഓപ്ഷനുകൾ പ്രകാരമുള്ള പട്ടിക പ്രവേശന പരീക്ഷാ കമ്മിഷണറുടെ വെബ്സൈറ്റിൽ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്.

www.cee.kerala.gov.in എന്ന വെബ്സൈറ്റിൽ വിവരങ്ങൻ ലഭ്യമാണ്. പ്രവേശന പരീക്ഷാ കമ്മിഷണറുടെ മാർഗനിർദേശങ്ങൾക്ക് വിധേയമായി അതത് കോളജുകൾ ഒഴിവുകൾ നികത്തണം. ലിസ്റ്റിൽ ഉൾപ്പെട്ട വിദ്യാർഥികൾ മാർച്ച് 10-ന് വൈകിട്ട് 3നകം അതത് കോളജുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പ്രവേശനം നേടണം. മാർച്ച് 10-ന് ശേഷവും ഒഴിവുകൾ വന്നാൽ ലിസ്റ്റിൽ ഉൾപ്പെട്ടവരും അഡ്മിഷൻ നേടിയിട്ടില്ലാത്തവരുമായ വിദ്യാർഥികൾക്ക് ഒഴിവുള്ള കോളജുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പ്രവേശനം നേടാം. ഒഴിവുകൾ നികത്തുന്നതു സംബന്ധിച്ച വിവരങ്ങൾ www.cee.kerala.gov.inഎന്ന വെബ്സൈറ്റിൽ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഫോൺ : 0471-2525300.

0 Comments

Related NewsRelated News