പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

ലോക്‌ ഡൗണിനു ശേഷം വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് പ്രത്യേക ബസിന് ശുപാർശ

May 15, 2020 at 1:02 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം : ലോക്ഡൗണിന് ശേഷം
സ്കൂളിലെത്താൻ വിദ്യാർഥികൾക്ക് പ്രത്യേക ബസിന് ശുപാർശ. ഗതാഗത മന്ത്രി വിളിച്ചുചേർത്ത യോഗത്തിലാണ് നിർദേശം ഉയർന്നത്. നിലവിലെ സാഹചര്യത്തിൽ പൊതു ഗതാഗത സംവിധാനങ്ങളിൽ സാമൂഹിക അകലം പാലിക്കേണ്ടത് നിർബദ്ധമാണ്. ഇതുകൊണ്ട് തന്നെ ബസുകളിൽ അധികം യാത്രക്കാരെ കയറ്റാനും വിദ്യാർഥികൾക്ക് യാത്രാ ഇളവുകൾ നൽകാനും കഴിയില്ല. ലോക്‌ ഡൗൺ കഴിഞ്ഞാൽ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് പരീക്ഷകൾക്കും മറ്റുമായി യാത്ര ചെയേണ്ടതുണ്ട്. ഈ കാരണത്താലാണ് അതത് പിടിഎകളുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രത്യേക ബസ് ഏർപ്പെടുത്തണം എന്ന് നിർദേശിക്കുന്നത്.
വിദ്യാർഥികളുടെ യാത്രക്കായി പി.ടിഎയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രത്യേക ബസ് ഒരുക്കണം. ഇതിനായി പിടിഎകൾക്ക് ബസ് വാടകയ്ക്ക് എടുക്കാം. ഇതിനു പുറമെ ലോക്‌ ടൗണിനു ശേഷം ബസ് ചാര്‍ജ് ഇരട്ടിയാക്കണമെന്ന നിർദേശവും മുന്നോട്ട് വച്ചിട്ടുണ്ട്. ആദ്യഘട്ടത്തിൽ ഓർഡിനറി ബസ് മാത്രമാണുണ്ടാകുക ഗതാഗതവകുപ്പിന്റെ നിർദേശം ഇന്നുതന്നെ സർക്കാരിന് മുന്നിൽ വയ്ക്കും

Follow us on

Related News

കേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

കേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

തൃശ്ശൂർ: കേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് ആളുകൾ...