വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്കൂളുകളിലേക്ക് ആവശ്യമായ തെർമൽ സ്കാനറുകൾ വേഗം കൈപ്പറ്റണംമാറ്റിവെച്ച എംജി സർവകലാശാല പരീക്ഷകളുടെ പുതിയ തീയതികൾ പ്രഖ്യാപിച്ചുഅൺഎയ്ഡഡ് സ്കൂളുകൾക്ക് സർക്കാർ അംഗീകാരം : നവംബർ 14 വരെ അപേക്ഷിക്കാംവിദ്യാകിരണം പദ്ധതി തുടങ്ങി: ആദ്യഘട്ടത്തില്‍ നൽകുന്നത് 45313 ലാപ്‍ടോപ്പുകള്‍എല്ലാ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: പരിഹാരമാര്‍ഗങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചുസംസ്ഥാനത്ത് കോളേജുകൾ നാളെമുതൽ: മുഴുവൻ ക്ലാസുകളിലും പഠനംനവംബർ ഒന്നിന് സ്കൂൾതല പ്രവേശനോത്സവം: സ്കൂൾ കവാടത്തിൽ സ്വീകരിക്കണംസ്കൂളിലെ ക്രമീകരണങ്ങൾ 27ന് പൂർത്തിയാക്കണം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയുടെ വിവിധ പരീക്ഷകളിൽ മാറ്റം: പുതിയ തീയതി ഉടൻകേരള വെറ്ററിനറി സര്‍വകലാശാലയില്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ്
[wpseo_breadcrumb]

സ്‌കോൾ-കേരള ഡി.സി.എ: കോഷൻ ഡെപ്പോസിറ്റിനുളള രസീത് സമർപ്പിക്കണം

Published on : March 03 - 2020 | 8:10 am

തിരുവനന്തപുരം: സ്‌കോൾ-കേരളയുടെ ഡി.സി.എ കോഴ്‌സിന്റെ നാലാം ബാച്ചിലെ വിദ്യാർഥികളിൽ കോഷൻ ഡെപ്പോസിറ്റിന് ലഭിക്കുന്നതിന് സമർപ്പിച്ചിട്ടില്ലാത്തവർ 15 നകം രസീത് സമർപ്പിക്കണം. രസീത് www.scolekerala.org. യിൽ ലഭിക്കും. രസീതിനൊപ്പം വിദ്യാർഥി/രക്ഷകർത്താവിന്റെ ബാങ്ക് പാസ്സ്ബുക്കിന്റെ പകർപ്പും തപാൽ മാർഗ്ഗമോ  [email protected] എന്ന വിലാസത്തിൽ സ്‌കാൻ ചെയ്ത് അയക്കുകയോ ചെയ്യാം. ഫോൺ:0471 2342950, 2342271.

0 Comments

Related NewsRelated News