വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
സെറ്റ് പരീക്ഷ: അപേക്ഷാതീയതി നീട്ടിപരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനം
[wpseo_breadcrumb]

സെന്റർ ഫോർ എക്‌സലൻസ് ഫോർ ഡിസബിലിറ്റി സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനം

Published on : February 20 - 2020 | 7:32 am

തിരുവനന്തപുരം: എൽ.ബി.എസ് സെന്റർ ഫോർ സയൻസ് ആൻഡ് ടെക്‌നോളജിയുടെ ഉപകേന്ദ്രമായ പൂജപ്പുരയിലെ സെന്റർ ഓഫ് എക്‌സലൻസ് ഫോർ ഡിസബിലിറ്റി സ്റ്റഡീസിൽ ഭിന്നശേഷിയുള്ള കുട്ടികളെ പഠിപ്പിക്കുന്നതിന് ഗസ്റ്റ് അധ്യാപകരെ നിയമിക്കുന്നു. കമ്പ്യൂട്ടർ ഫാക്കൽറ്റി, ഹോർട്ടികൾച്ചർ തെറാപ്പി ഫാക്കൽറ്റി, ബുക്ക് ബൈൻഡിങ് ഇൻസ്ട്രക്ടർ, ഗ്ലാസ് പോട്ട് എമ്പോസിങ് ഇൻസ്ട്രക്ടർ, എംപ്ലോയ്‌മെന്റ് കോച്ചിംഗ് ഇൻസ്ട്രക്ടർ എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിൽ പരിചയം ഉള്ളവരിൽ നിന്നും അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. താത്പര്യമുള്ളവർ യോഗ്യത, തൊഴിൽപരിചയം എന്നിവയുടെ അസ്സൽ രേഖകൾ സഹിതം പത്തിന് രാവിലെ പത്തിന് എൽ.ബി.എസ് സെന്ററിന്റെ നന്ദാവനം, പാളയം, തിരുവനന്തപുരം ഓഫീസിൽ ഹാജരാകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ www.lbscentre.kerala.gov.in, www.cdskerala.org വെബ്‌സൈറ്റുകളിൽ ലഭിക്കും.

0 Comments

Related News