വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനംവിദ്യാർത്ഥികളുടെ വക ഹാന്റ് വാഷ്: അഭിനന്ദനവുമായി മന്ത്രി
[wpseo_breadcrumb]

വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് കൗതുകമായി ഹാം റേഡിയോ – ഇന്റർനെറ്റ് ജാംബൂരി

Published on : February 18 - 2020 | 12:42 pm

തവനൂർ: ഐഡിയൽ ഇന്റർനാഷണൽ കാമ്പസിൽ നടന്ന ജോട്ട ജോട്ടി എന്ന ഹാം റേഡിയോ – ഇന്റർനെറ്റ് ജാംബൂരി വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് പുതിയ അറിവുകൾ പകർന്നു. വിവിധ രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള സ്കൗട്ട് കേഡറ്റുകളുമായി ഇന്റർനെറ്റ് മുഖേന സംവദിക്കുന്നതിനും അവരുടെ സംസ്കാരത്തെ കുറിച്ച് പഠിക്കുന്നതിനും വിവിധ രാജ്യങ്ങളിലെ സ്കൗട്ടിംഗിനെക്കുറിച്ച് അറിയുന്നതിനും പുറമെ സ്കൗട്ടുകളുടെ ഭാഷാ കഴിവുകൾ മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനും ജോട്ടാ ജോട്ടി സഹായകമായി. ഐഡിയൽ കാമ്പസിലെ അറുപതിൽപരം വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി മുന്ന് ദിവസങ്ങളിലായി നടന്ന ജോട്ട ജോട്ടി എന്ന പ്രോഗ്രാം സ്കൗട്ടുകൾക്ക് ഒരു മികച്ച അനുഭവമായിരുന്നു . ഐഡിയൽ സ്കൂളിലെ സ്കൗട്ടു വിദ്യാർത്ഥികൾ ഇന്റർനെറ്റിലൂടെ 52 രാജ്യങ്ങളിലെ സ്കൗട്ട് വിദ്യാർത്ഥികളുമായി സംവദിക്കുകയും സൗഹൃദവും ആശയങ്ങളും പങ്കിടുകയും ചെയ്തു. കാമ്പസിലെ കമ്പ്യൂട്ടർ ലാബിൽ വെച്ച് അറുപതോളം ലാപ്ടോപ്പുകൾ ഉപയോഗിച്ചാണ് പരിപാടി സംഘടിപ്പിച്ചത്. ആഗോള പൗരത്വബോധം പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമയി വേൾഡ് ഓർഗനൈസേഷൻ ഓഫ് സ്കൗട്ട് മൂവ്‌മെന്റ് സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഡിജിറ്റൽ സ്കൗട്ട് പ്രോഗ്രാമാണ് ജോട്ട ജോട്ടി. ഐഡിയൽ സ്കൗട്ട് മാസ്റ്റർ ഹുസൈൻ ചേകനൂരിന്റെ അദ്ധ്യക്ഷതയിൽ അക്കാദമിക് ഡയരക്ടർ മജീദ് ഐഡിയൽ ഉൽഘാടനം ചെയ്തു. ഐ ടി ടെക്നീഷ്യൻ കെ ഉബെദ് പദ്ധതി വിശദീകരിച്ചു.

0 Comments

Related NewsRelated News