വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാകിരണം പദ്ധതി തുടങ്ങി: ആദ്യഘട്ടത്തില്‍ നൽകുന്നത് 45313 ലാപ്‍ടോപ്പുകള്‍എല്ലാ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: പരിഹാരമാര്‍ഗങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചുസംസ്ഥാനത്ത് കോളേജുകൾ നാളെമുതൽ: മുഴുവൻ ക്ലാസുകളിലും പഠനംനവംബർ ഒന്നിന് സ്കൂൾതല പ്രവേശനോത്സവം: സ്കൂൾ കവാടത്തിൽ സ്വീകരിക്കണംസ്കൂളിലെ ക്രമീകരണങ്ങൾ 27ന് പൂർത്തിയാക്കണം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയുടെ വിവിധ പരീക്ഷകളിൽ മാറ്റം: പുതിയ തീയതി ഉടൻകേരള വെറ്ററിനറി സര്‍വകലാശാലയില്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ്ബിഎഡ് പ്രവേശനം: ട്രയല്‍ അലോട്ട്‌മെന്റ്നവംബർ ഒന്നുമുതൽ ഉച്ചഭക്ഷണ വിതരണം ആരംഭിക്കും: നിർദ്ദേശങ്ങൾ പാലിക്കണംസ്‌പെഷ്യൽ സ്‌കൂൾ അധ്യാപക പരിശീലന കോഴ്‌സ്
[wpseo_breadcrumb]

ഒന്നാം ക്ലാസിലെ ഗണിതപഠനം ഒന്നാന്തരം

Published on : February 18 - 2020 | 12:24 pm

പുത്തൻകുരിശ് : പുറ്റുമാനൂർ ഗവ.യു പി സ്കൂളിലെ ഗണിതപഠനം ലളിതവും ഉല്ലാസകരവുമാകും. ഒന്നാം ക്ലാസിലെ ഗണിതപഠനം ലളിതവും ആകർഷകവുമാക്കുന്നതിനു വേണ്ടി സമഗ്ര ശിക്ഷ കേരള ആവിഷ്ക്കരിച്ച് നടപ്പാക്കുന്ന ഉല്ലാസ ഗണിതം പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമായി വിദ്യാലയത്തിന് കോലഞ്ചേരി ബി ആർ സി യിൽ നിന്നും പ്രവർത്തനങ്ങൾക്കാവശ്യമായ പഠനസാമഗ്രികൾ ലഭിച്ചു. കണ്ടും കേട്ടും കളിച്ചും ചിരിച്ചും ഗണിതം പഠിക്കുക എന്നതാണ് ഉല്ലാസ ഗണിതം പദ്ധതിയുടെ പ്രത്യേകത. കുട്ടികൾ ആവേശത്തോടെ ഗണിത പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഏറ്റെടുക്കുന്നു എന്നത് അധ്യാപകർക്കും ആവേശകരമാണ്. ഉല്ലാസ ഗണിതം പ്രവർത്തനങ്ങൾക്കാവശ്യമായ പഠന സാമഗ്രികളുടെ വിതരണോദ്ഘാടനം പി ടി എ പ്രസിഡന്റ് എൻ യു ബിജു, ഒന്നാം ക്ലാസ് അധ്യാപികയായ വി എസ് ബിൻസിക്ക് നൽകി നിർവഹിച്ചു. പ്രധാന അധ്യാപിക മിനി വി.ഐസക്ക്, കെ.എസ്. മേരി, സി.എൻ.മോഹൻ ദാസ് എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു.

0 Comments

Related NewsRelated News